

KELELE THOMAS ROBERT,

S.L.P 17096,

DODOMA,

3/06/2025.

BARAZA LA FARMASI,

S.L.P 1277,

DODOMA.

Ndugu,



YAH: OMBI LA KUBADILI JINA LA FARMASI.

Rejea kichwa cha habari tajwa hapo juu, Mimi KELELE THOMAS ROBERT ninaomba kubadili jina la farmasi yangu kutoka GRACEY PHARMACY na kuwa GRACEY HOPE PHARMACY, kwa sababu za kiisajili wa majina ya biashara kutoka BRELA imenikoa mu kubadili jina la farmasi yangu ilikukidhi matakwa ya kiisajili ya BRELA na Baraza la Farmasi.

Natumaini ombi langu litajeniwa.

Wako Katika Kujenga Taifa,

STH^{2P}

KELELE THOMAS ROBERT.